Trang 1/6 123456 cuốicuối
kết quả từ 1 tới 10 trên 54

Điểm uy tín:
    10
    Điểm SVC:
    100
    Gởi cảm ơn:
    216
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

Chào mào Nghệ An của Chimdoc

Em mới chăm đc mỗi em này được gần 1 năm, post lên ace xem cho vui
    Lúc đang thay lông mào:
    chào mào Nghệ An của Chimdoc
    Thay xong đem đi bẫy, và bị tróc đầu:
    Che mặt ko cho chụp tiếp:
    Và em Cm xanh " mỏ lớn " non, hôm nay thì đã hót nhiều nhưng chưa đc đẹp nên em chưa chụp lại. Hôm nào đẹp như chim trời sẽ làm lại :
    Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ bên những chú chim của mình

thay đổi nội dung bởi: Bạch Đề, 21-08-2010 lúc 11:50 PM Lý do: lần sau bạn xem chỉnh hình nhỏ gọn lại trước khi post lên!
    Đã có 22 cảm ơn : 0 người thích,0 người không thích. Điểm SVC: +0|-0 - Điểm uy tín: +0|-0
    1. Số người thích
      Số người không thích

Điểm uy tín:
    11
    Điểm SVC:
    101
    Gởi cảm ơn:
    5,133
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

Ðề: Chào mào Nghệ An nhà em

em này có bộ yếm đẹp lắm đó bạn à, không biết giọng hót của nó thế nào chứ ngoại hình là không phải chê nữa rồi . hihi

Đã có 4 cảm ơn : 0 người thích,0 người không thích. Điểm SVC: +0|-0 - Điểm uy tín: +0|-0
    1. Số người thích
      Số người không thích

Điểm uy tín:
    15
    Điểm SVC:
    107
    Gởi cảm ơn:
    55
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

em này có cái yếm (Cườmautolinker.com autolinking image) quanh cổ khá đẹp, giá như bạn up clip em nó lên để nghe giọng hót nữa thì thật là tuyệt. Phải công nhận giống chào màoautolinker.com autolinking image vùng ngoài có nhiều em yếm khít và đậm ghê! Có dịp ra ngoài đó, chắc phải sưu tầm 1 chú !
    P/S : hình như phân con CM này không được khô, em nghiên cứu lại thành phần cám nhé !

Đã có 7 cảm ơn : 0 người thích,0 người không thích. Điểm SVC: +0|-0 - Điểm uy tín: +0|-0
    1. Số người thích
      Số người không thích

Điểm uy tín:
    13
    Điểm SVC:
    105
    Gởi cảm ơn:
    685
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

em nay có bộ yếm đẹp quá bạn ạ chúc mừng bạn? thế em nay đc mấy năm *** g rùi bạn giọng hót thế nào?

Đã có 2 cảm ơn : 0 người thích,0 người không thích. Điểm SVC: +0|-0 - Điểm uy tín: +0|-0
    1. Số người thích
      Số người không thích

Điểm uy tín:
    20
    Điểm SVC:
    118
    Gởi cảm ơn:
    212
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

He he he ... Cái thằng này lại Khoe Hàng ở đây nữa hả .
    Báo cáo với các ACE thì em này tướng tá to con . Mặt hiền , con nhà lành nên bố mẹ hiếm con sắm cho cái " yếm " mặc chơi đấy àh . Các cụ khoái chim ngoài này thì bữa nào ghé chơi . Alo em dẫn đi săn . Còn giọng chim thì đặc trưng dân Nghệ An luôn .
    ps : Trung , bữa nào xách đi dợt , cho nó đấu với con anh mà quay clip nha em . Khoe vừa thôi , k nghe lời anh Tùng dặn àh .

Đã có 7 cảm ơn : 0 người thích,0 người không thích. Điểm SVC: +0|-0 - Điểm uy tín: +0|-0
    1. Số người thích
      Số người không thích

Điểm uy tín:
    10
    Điểm SVC:
    100
    Gởi cảm ơn:
    216
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

Thông tin về CM nhà em thì anh Thịnh đã cung cấp cho các anh hết rồi , em tham gia cùng HCC với anh Ý nên anh rất hiểu. Ảnh em post lên là lúc cho nó ăn chuối, mà cũng phải công nhận là ko được khô đâu anh Chaomao_binhdinh ạh. Em chỉ cho ăn cám Ba Vì thôi, muốn thay cám tốt mà em sợ nó thay lông lần nữa xấu chim lắm . Các anh góp ý cho em với nha!!!!!!!!!

Đã có 4 cảm ơn : 0 người thích,0 người không thích. Điểm SVC: +0|-0 - Điểm uy tín: +0|-0
    1. Số người thích
      Số người không thích

Điểm uy tín:
    448
    Điểm SVC:
    141
    Gởi cảm ơn:
    18,037
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

Em này to con, đầu to, yếm dày và sâu. Đít cũng đỏ nữa. tướng tá chim ngoài đó thật đẹp.
    Hôm nào rảnh post clip cho anh em diễn đàn thưởng thức chào màoautolinker.com autolinking image Nghệ An nhé.

Đã có 3 cảm ơn : 0 người thích,0 người không thích. Điểm SVC: +0|-0 - Điểm uy tín: +0|-0
    1. Số người thích
      Số người không thích

Điểm uy tín:
    10
    Điểm SVC:
    100
    Gởi cảm ơn:
    6
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

hi
    chú này trông tướng tá ok rồi,nhất là cái ướm thì cũng hiếm đó. chú này tương lai cũng kha dó bạn à. nhưng bạn cung đừng đặt niềm tin vào em nó wa nhiều. nghệ an thì chim tướng đẹp rất nhiều,đăc biệt mào lânautolinker.com autolinking image khá nhiều trong lúc đó chim mào lânautolinker.com autolinking image ở miền trong ít lắm. nhưng nhiều em đẹp mà giong hót thì thật sự không được hay. có đôi dòng ý kiến mong mọi người góp ý.

1. Số người thích
      Số người không thích

Điểm uy tín:
    10
    Điểm SVC:
    100
    Gởi cảm ơn:
    216
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

Tình hình là sắp có clip dợt CM nhà cho ace xem rồi. Thứ 5\2\9\2010 HCC_Vinh sẽ tổ chức dợt chimautolinker.com autolinking image. Và có thể là cm Nghê An gặp cm Huế, ace nào ở Vinh thì đến tham gia cho vui nhá

Đã có 2 cảm ơn : 0 người thích,0 người không thích. Điểm SVC: +0|-0 - Điểm uy tín: +0|-0
    1. Số người thích
      Số người không thích

Điểm uy tín:
    19
    Điểm SVC:
    118
    Gởi cảm ơn:
    389
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

Trích Nguyên văn bởi duyquang.boy85 View Post
    hi
    chú này trông tướng tá ok rồi,nhất là cái ướm thì cũng hiếm đó. chú này tương lai cũng kha dó bạn à. nhưng bạn cung đừng đặt niềm tin vào em nó wa nhiều. nghệ an thì chim tướng đẹp rất nhiều,đăc biệt mào lânautolinker.com autolinking image khá nhiều trong lúc đó chim mào lân ở miền trong ít lắm. nhưng nhiều em đẹp mà giong hót thì thật sự không được hay. có đôi dòng ý kiến mong mọi người góp ý.
    Đúng rồi . bạn ah. chim CM Nghệ an nói thật là rất ít con giọng hay nhưng bù lại nước đấu , cách đá , giọng uy hiếp , có phong cách và đặc biệt là hình thức rất đẹp . có rất nhiều người ở nơi khác về toàn mua CM ở đây về để luyện đá đó bạn ah. Mình đang có dự án ép giọng CMhuế cho chim má trắngautolinker.com autolinking image ở nghệ an , hy vọng là thành công kết hợp được những cái hay cái đẹp của 2 vùng . chắc là hơi lâu nhỉ.

Đã có 5 cảm ơn : 0 người thích,0 người không thích. Điểm SVC: +0|-0 - Điểm uy tín: +0|-0
    1. Số người thích
      Số người không thích

Trang 1/6 123456 cuốicuối

Thông tin chuyên mục:

Đang có 1 người xem chủ đề này. (0 thành viên và 1 khách)