Trang 2/7 đầuđầu 1234567 cuốicuối
kết quả từ 11 tới 20 trên 66

Điểm uy tín:
    586
    Điểm SVC:
    211
    Gởi cảm ơn:
    15,666
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

Ðề: Bình luận về chim chào mào Quảng Ngãi

Trích Nguyên văn bởi dungqn View Post
    Đây là một buổi dợt chimautolinker.com autolinking image chào màoautolinker.com autolinking image ở Quảng Ngãi mời các bạn thưởng thức nhé:
    http://s641.photobucket.com/albums/u...rent=Chim2.flv
    clip hay quá dũng ơi,xem thấy nghiền liền........thânk

Rừng núi chào mào là niềm vui

Đã có 4 cảm ơn : 0 người thích,0 người không thích. Điểm SVC: +0|-0 - Điểm uy tín: +0|-0
    1. Số người thích
      Số người không thích

Điểm uy tín:
    400
    Điểm SVC:
    284
    Gởi cảm ơn:
    423
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

Các bạn nuôi chào màoautolinker.com autolinking image ở Quảng Ngãi ơi, hãy lên tiếng đi chứ. chào màoautolinker.com autolinking image quê mình có giọng hót rất hay mà đá cũng dữ. Nhất là các bạn hay dợt chim ở quán Hồng Cường. Hôm rồi có con chào màoautolinker.com autolinking image chiến ở Sông vệ đá thắng mấy trận liền, nghe nói đã trở thành vô địch. Con nầy đá có kiểu cùm như than, đối phương thua mà vẫn không có đường thoát thân. Hay thật!. Mình muốn làm một phóng sự hoặc TTTT về em nầy để giới thiệu lên diễn đàn. Bạn nào có thông tin, tư liệu hãy giúp nhé.

Bạn hãy cùng dungqn xây dựng svcvietnam.vn nhé!

Đã có 8 cảm ơn : 0 người thích,0 người không thích. Điểm SVC: +0|-0 - Điểm uy tín: +0|-0
    1. Số người thích
      Số người không thích

Điểm uy tín:
    163
    Điểm SVC:
    115
    Gởi cảm ơn:
    671
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

Các bạn nuôi chào màoautolinker.com autolinking image ở Quảng Ngãi ơi, hãy lên tiếng đi chứ. chào màoautolinker.com autolinking image quê mình có giọng hót rất hay mà đá cũng dữ. Nhất là các bạn hay dợt chim ở quán Hồng Cường. Hôm rồi có con chào màoautolinker.com autolinking image chiến ở Sông vệ đá thắng mấy trận liền, nghe nói đã trở thành vô địch. Con nầy đá có kiểu cùm như than, đối phương thua mà vẫn không có đường thoát thân. Hay thật!. Mình muốn làm một phóng sự hoặc TTTT về em nầy để giới thiệu lên diễn đàn. Bạn nào có thông tin, tư liệu hãy giúp nhé.
    hjhj!Quảng Ngãi chơi chào màoautolinker.com autolinking image cũng cho đá thông lồng ư????mình thì nghĩ là chơi chào mào chỉ chơi giọng và nước đấu(cách làm nước)chứ ít ai cho đá.mà đã chơi đá thì loại khác như chòe và mi...

ĐAM MÊ CHÀO MÀO

Đã có 3 cảm ơn : 0 người thích,0 người không thích. Điểm SVC: +0|-0 - Điểm uy tín: +0|-0
    1. Số người thích
      Số người không thích

Điểm uy tín:
    400
    Điểm SVC:
    284
    Gởi cảm ơn:
    423
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

Chào bạn,
    Tất nhiên chơi chào màoautolinker.com autolinking image ở Quảng Ngãi vẫn chủ yếu là đấu giọng, thể hiện phong cách chơi từng con trong lồng là chủ yếu. Còn đấu đá ư, lâu lâu cũng không khỏi có chuyện đấu đá nhau tí, nhất là chim vùng nầy với vùng kia, nhưng mà ít thôi. Tìm được loại văn võ song toàn nầy hơi hiếm đó!. chào màoautolinker.com autolinking image Quảng Ngãi thuộcautolinker.com autolinking image loại hót hay, đá giỏi. Tôi muốn những cái hay, cái giỏi ấy được giới thiệu với diễn đàn, để người chơi hiểu biết thêm về một vùng chim, để nếu muốn thì tìm hiểu, trao đổi chim với nhau. Thân.

Đã có 5 cảm ơn : 0 người thích,0 người không thích. Điểm SVC: +0|-0 - Điểm uy tín: +0|-0
    1. Số người thích
      Số người không thích

Điểm uy tín:
    31
    Điểm SVC:
    105
    Gởi cảm ơn:
    136
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

Đây là một buổi dợt chim chào màoautolinker.com autolinking image ở Quảng Ngãi mời các bạn thưởng thức nhé:
    Clip hay quá! Bác dungqn chắc cũng chơi chim chào màoautolinker.com autolinking image lâu rồi phải không? em cũng ở quảng ngãi, cũng nuôi vài em chào màoautolinker.com autolinking image má trắng được vài tháng nhưng cả tuần đi làm chỉ rãnh vào ngày thứ 7, cn nên cũng ít có thời gian chăm sóc. Ở quảng ngãi mình chỗ nào bán chim nhiều bác chỉ em với, vào ngày nghỉ đi dạo xem chim, em chỉ biết điểm bán chim ở gần cạnh khách sạn Mỹ Trà( gần cầu trà khúc ở phía Sơn Tịnh). Bác chỉ giúp em với, em muốn tuyển thêm vài em chào màoautolinker.com autolinking image, chòe than, lửa (em chỉ thích nuôi chim bổi vì tuy khó thuần nhưng có sẵn giọng rừng, với lại nuôi bổi cho đến khi thuần được mới thấy được giá trị của nó). Rất vui được làm quen với bác. Thanks!

Bạn hãy cùng cungqn xây dựng svcvietnam.vn nhé!

Đã có 2 cảm ơn : 0 người thích,0 người không thích. Điểm SVC: +0|-0 - Điểm uy tín: +0|-0
    1. Số người thích
      Số người không thích

Điểm uy tín:
    400
    Điểm SVC:
    284
    Gởi cảm ơn:
    423
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

Chào bạn Cung,
    Nơi bán CM bổiautolinker.com autolinking image ở QN rất nhiều. Phía dưới chân cầu Trà khúc 2 (đường đi Mỹ khê) có 2 tiệm, Nhà Ô. Dũng ở hẻm 90 Nguyễn Nghiêm. Nếu muốn chọn chim mới bẫy về thì đi Nghĩa hành bạn tha hồ chọn. Mùa nầy chim thay lông xong, tướng tá phô diễn hết, thể lực sung mãn nên chim dạnautolinker.com autolinking image và mau đứng lồng. Chúc bạn chọn lựa được chim đẹp!

Đã có 4 cảm ơn : 0 người thích,0 người không thích. Điểm SVC: +0|-0 - Điểm uy tín: +0|-0
    1. Số người thích
      Số người không thích

Điểm uy tín:
    13
    Điểm SVC:
    100
    Gởi cảm ơn:
    1,554
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

clip hay quá a Dungqn ơi,xem thấy là ghiền luôn rồi.sẳn tiện a post mấy clip cm của thật nhiều cho ae thưởng thức với
    thân chào

Bạn hãy cùng big xây dựng svcvietnam.vn nhé!

Đã có 2 cảm ơn : 0 người thích,0 người không thích. Điểm SVC: +0|-0 - Điểm uy tín: +0|-0
    1. Số người thích
      Số người không thích

Điểm uy tín:
    10
    Điểm SVC:
    101
    Gởi cảm ơn:
    3
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

Cảm ơn ae o Quảng Ngãi nhé các fans chào màoautolinker.com autolinking image lại biết thêm một vùng quê nữa của chim chào màoautolinker.com autolinking image.
    Thân.

Bạn hãy cùng eagle.www2000 xây dựng svcvietnam.vn nhé!

Đã có 1 cảm ơn : 0 người thích,0 người không thích. Điểm SVC: +0|-0 - Điểm uy tín: +0|-0
    1. Số người thích
      Số người không thích

Điểm uy tín:
    317
    Điểm SVC:
    186
    Gởi cảm ơn:
    672
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

Đây là một buổi dợt chimautolinker.com autolinking image chào màoautolinker.com autolinking image ở Quảng Ngãi mời các bạn thưởng thức nhé:
    Hình như con trong hình là con 57 phải không chú Dũng, đấu hay quá nhưng tiếc là không có video riêng của em nó, hiện chim đang thay lông gần xong và chưa được sung nên chủ chim chưa làm clip, nước đấu hay quá, đúng là danh bất hư truyền.

Chơi chim cho vơi nỗi bùn

Đã có 1 cảm ơn : 0 người thích,0 người không thích. Điểm SVC: +0|-0 - Điểm uy tín: +0|-0
    1. Số người thích
      Số người không thích

Điểm uy tín:
    34
    Điểm SVC:
    102
    Gởi cảm ơn:
    5
    Tăng cỡ chữGiảm cỡ chữ

con 57 nào bạn? phải con mang số 57 trong hội thi chim ở Quy nhơn nhân dịp Festival không? nếu là con đó thì theo thông tin của mình thì hiện giờ đang định cư ở Nha Tra. Mình là người sở hữu nó trước khi chuyển vùng cho anh Sỹ ở Quy nhơn. thật tình khi chuyển chú chim đó đi rồi đến giờ này mình vẫn tiếc vì đi kiếm lại con có phong cách đấu như thế đã 2 năm rồi mà vẫn chưa có con nào!

Bạn hãy cùng khoqn xây dựng svcvietnam.vn nhé!

1. Số người thích
      Số người không thích

Trang 2/7 đầuđầu 1234567 cuốicuối

Chủ đề liên quan?

1. bàn luận về chim rẻ quạt
    By hoangvi26 in forum Kinh nghiệm nuôi, huấn luyện, bẫy chim cảnh
    Trả lời: 121
    Bài mới nhất: 02-08-2014, 11:08 AM
  2. Bàn luận về vấn đề nuôi chim sâu đẻ
    By tommyhung in forum Hoạt động của các HCS
    Trả lời: 11
    Bài mới nhất: 13-05-2014, 05:03 PM
  3. mời anh em chơi cu gáy bàn luận về chim cu gáy tại quảng ngãi
    By cugayquangngai in forum Kinh nghiệm: nuôi-chọn-đánh giá nghiên cứu về CG
    Trả lời: 2
    Bài mới nhất: 25-07-2010, 07:44 PM
  4. hot:bàn luận chim tương tư tai bạc[quế lâm]
    By hieuhieuhieu in forum Kinh nghiệm nuôi, huấn luyện, bẫy chim cảnh
    Trả lời: 3
    Bài mới nhất: 18-06-2010, 12:03 AM
  5. ban luận về cách chống chuột quậy phá lồng chim
    By vinguyen_29 in forum Các vấn đề khác về Chích Chòe Lửa
    Trả lời: 4
    Bài mới nhất: 31-05-2010, 01:58 PM

Thông tin chuyên mục:

Đang có 1 người xem chủ đề này. (0 thành viên và 1 khách)